newssting
BITING NEWS :
*శాసనమండలి రద్దుకి జగన్ తీర్మానం..ఆమోదం *భోగాపురం పోర్ట్‌, మచిలీపట్నం ఎయిర్‌పోర్ట్‌లపై చర్చించనునున్న కేబినేట్‌*ఏపీలో నేటి శాసనసభ సమావేశాలకు టీడీపీ దూరం*ఆంధ్రప్రదేశ్‌: నేడు ఉదయం 11గంటలకు ప్రారంభం కానున్న అసెంబ్లీ సమావేశాలు*దేశవ్యాప్తంగా ఘనంగా గణతంత్ర వేడుకలు *అసోంలో బాంబుపేలుళ్ళు *హైదరాబాద్ లో బీజేపీ ఆధ్వర్యంలో భరతమాత మహా హారతి. కార్యక్రమానికి ముఖ్య అతిధిగా హాజరైన గవర్నర్ తమిళిసై*మేడారం జాతరకు ముఖ్యమంత్రి కెసిఆర్ కు ఆహ్వానం. సమ్మక్క... సారలమ్మ జాతరకు రావాలని ఆహ్వానం. ఆహ్వానించిన మంత్రులు ఇంద్రకిరణ్ రెడ్డి, ఎర్రబెల్లి, సత్యవతి రాథోడ్*మండలి రద్దు జగన్ అనుకున్నంత సులభంకాదన్న నేతలు. కేంద్రం అంత సులభంగా రద్దుపై నిర్ణయం తీసుకోదు *ఏపీ రాజ్ భవన్ లో గవర్నర్ ఎట్ హోమ్ కార్యక్రమం. రాజకీయ, వివిధ రంగాల్లోని ప్రముఖులకు గవర్నర్ విందు. ఎట్ హోమ్ కు హాజరైన ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్, స్పీకర్ తమ్మినేని, మండలి చైర్మన్ షరీఫ్ *సెలక్ట్ కమిటీ ఏర్పాటులో తోలి అడుగు. కమిటీకి సభ్యుల పేర్లను ఇవ్వాలని పార్టీలకు చైర్మన్ లేఖ*ఏపీలో స్పీకర్, ఛైర్మన్లతో విడి విడిగా భేటీ అయిన గవర్నర్..కీలక సమయంలో స్పీకర్, ఛైర్మన్లతో గవర్నర్ భేటీపై ఆసక్తి
Mon Jan 27 2020 17:56:55 GMT+0530 (IST)27-01-2020

శాసనమండలి రద్దు.. జగన్ తీర్మానం.. సభ ఆమోదం

   5 hours ago
Sun Jan 26 2020 10:54:11 GMT+0530 (IST)26-01-2020

దేశయువతకు రాష్ట్రపతి దిశానిర్దేశం

   26-01-2020
Fri Jan 24 2020 17:46:24 GMT+0530 (IST)24-01-2020

కౌన్సిల్ పరిణామాలపై ఛైర్మన్ షరీఫ్ ఏమన్నారంటే..

   24-01-2020
Wed Jan 22 2020 17:25:26 GMT+0530 (IST)22-01-2020

శాసనమండలిలో ఎ-2కి పనేంటి? టీడీపీ ఫైర్!

   22-01-2020
Tue Jan 21 2020 18:09:05 GMT+0530 (IST)21-01-2020

ఒట్టేసి చెప్పండి.. ఓటు మాకే వేయండి..!

   21-01-2020
Mon Jan 20 2020 18:15:34 GMT+0530 (IST)20-01-2020

స్పీకర్ తడబాటు.. కామన్ సెన్స్ బదులు సెన్సాఫ్ హ్యూమర్ డైలాగ్

   20-01-2020
Thu Jan 09 2020 18:03:57 GMT+0530 (IST)09-01-2020

తలైవాకి తిరుగే లేదు.. బొమ్మ బ్లాక్ బస్టర్

   09-01-2020
Mon Jan 06 2020 17:03:37 GMT+0530 (IST)06-01-2020

అమరావతి రైతుల మహా పాదయాత్ర వీడియో

   06-01-2020
Tue Dec 31 2019 17:46:09 GMT+0530 (IST)31-12-2019

జగన్ మీకు కళ్లు లేవా? మాట తప్పుతావా?

   31-12-2019
Thu Dec 12 2019 16:27:20 GMT+0530 (IST)12-12-2019

ట్రైలర్లే బాగున్నాయి.. సినిమా చూడక్కర్లేదు..పబ్లిక్ టాక్

   12-12-2019
Wed Dec 11 2019 16:18:58 GMT+0530 (IST)11-12-2019

‘‘అయ్యప్ప కటాక్షం మూవీ చూడకపోతే చాలా మిస్సవుతారు’’

   11-12-2019
Sat Dec 07 2019 16:49:57 GMT+0530 (IST)07-12-2019

ఫాస్ట్ ట్యాగ్ ఉన్నా టోల్ బాదుడు! ఇదేం బాధరా బాబు!!

   07-12-2019
Next
newsting
Daily Updates