facebooktwitteryoutubeinstagram
newssting
BITING NEWS :
*పుల్వామా అమర జవాన్లకు చంద్రబాబు సాయం... ఒక్కో జవాను కుటుంబానికి 5 లక్షలు ఎక్స్‌గ్రేషియా * పుల్వామా ఘటనపై ఢిల్లీలో అఖిలపక్ష సమావేశం....తీవ్రవాదులపై చర్యలకు పూర్తి మద్దతు.. ఒక దేశం ఒకటే మాట * కోమటిరెడ్డి, సంపత్ కేసు.... న్యాయశాఖ కార్యదర్శి వి. నిరంజన్‌రావు, శాసనసభ కార్యదర్శి వి. నరసింహాచార్యులకు జ్యుడీషి‌యల్‌ కస్టడీ.. 10వేల పూచీకత్తుపై విడుదల *పాకిస్థాన్‌కు అమెరికా వార్నింగ్.. ఉగ్రవాద చర్యలు ఆపాలని, వారి ఆశ్రయం ఇవ్వొద్దని హెచ్చరికలు* ఎమ్మెల్సీ పదవికి మంత్రి సోమిరెడ్డి రాజీనామా *టీటీడీ బోర్డు సభ్యుడిగా సండ్ర నియామకం రద్దు.. టీఆర్ఎస్‌లో చేరే అవకాశం * ఫిబ్రవరి 17 నుంచి తెలంగాణలో 33 జిల్లాలు.. అందుబాటులోకి నారాయణపేట, ములుగు జిల్లాలు * భారత మొట్టమొదటి సెమీ హైస్పీడ్‌ రైలు ‘వందే భారత్ ఎక్స్‌ప్రెస్’‌ సాంకేతిక అడ్డంకులు.. ప్రారంభించిన మరుసటి రోజే ఆగిపోయిన రైలు
Sat Feb 16 2019 13:30:18 GMT+0530 (IST)16-02-2019

దేశంలోనే మూడో అతిపెద్ద జాతీయ జెండా

16 hours ago
Sat Feb 16 2019 07:29:29 GMT+0530 (IST)16-02-2019

భీష్మ ఏకాదశి విశిష్టత

a day ago
Fri Feb 15 2019 13:43:10 GMT+0530 (IST)15-02-2019

చిగురుపాటి జయరాం హత్యకేసు... ఊహించని ట్విస్టులు

15-02-2019
Wed Feb 13 2019 17:37:21 GMT+0530 (IST)13-02-2019

నిద్రకు మంచి మందు

13-02-2019
Tue Feb 12 2019 15:15:42 GMT+0530 (IST)12-02-2019

మేనత్త కాదు... మహారాక్షసి

12-02-2019
Mon Feb 11 2019 13:21:12 GMT+0530 (IST)11-02-2019

సూర్యుని పండుగ రథసప్తమి

11-02-2019
Sat Feb 09 2019 13:52:20 GMT+0530 (IST)09-02-2019

వసంత పంచమి... ఎందుకంత స్పెషల్!

09-02-2019
Sat Feb 09 2019 13:46:24 GMT+0530 (IST)09-02-2019

లిఫ్ట్‌లో రాసలీలలు తప్పే... మరి ‘మెట్రో’ చేసిందేంటి?

09-02-2019
Fri Feb 08 2019 18:43:31 GMT+0530 (IST)08-02-2019

గుడ్డు తింటే షుగర్ దూరం!

08-02-2019
Thu Feb 07 2019 15:40:58 GMT+0530 (IST)07-02-2019

గ్యాస్ బండ దందా

07-02-2019
Tue Feb 05 2019 15:54:56 GMT+0530 (IST)05-02-2019

స్వైన్ ఫ్లూ వీరవిహారం... తస్మాత్ జాగ్రత్త!

05-02-2019
Fri Feb 01 2019 16:24:51 GMT+0530 (IST)01-02-2019

బీట్‌రూట్‌‌తో బోలెడు లాభాలు

01-02-2019
Next
newsting
Daily Updates