facebooktwitteryoutubeinstagram

ముఖ్యమంత్రిగా మీ ఛాయిస్ ఫలితాలు.

{"1":1289,"2":2222,"3":1407}

nara chandrababu naidu
1665
ys jagan mohan reddy
2290
Pawan Kalyan
1423
newssting

Your PM Choice?

{"1":1046,"2":1105,"3":289,"4":33}

Narendra Modi
1060
Rahul Gandhi
1116
Mayawati
299
Mamata Banerjee
38
BITING NEWS :
*రజనీకాంత్ అభిమానులకు శుభవార్త... అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో పోటీచేస్తామని రజనీకాంత్‌ ప్రకటన *రాహుల్‘న్యాయ్’ బ్యానర్లపై ఈసీ సీరియస్.. నోటీసులు జారీ* ఒకే వేదికపై బద్ధ శత్రువులు... ములాయం, మాయావతి *మే తెలంగాణలో పరిషత్ ఎన్నికలకు శనివారం నోటిఫికేషన్.. 6న మొదటి విడత, మే 10న రెండో విడత, మే 14న మూడో విడత పోలింగ్‌ *సాధ్వి ప్రజ్ఞాసింగ్‌ ఠాకూర్ వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు ... తన శాపం వల్లే ఐపీఎస్‌ ఆఫీసర్ హేమంత్‌ కర్కరే మరణించారన్న సాధ్వి ప్రజ్ఞాసింగ్‌ *రాహుల్‌ గాంధీపై బిహార్‌ ఉప ముఖ్యమంత్రి సుశీల్‌ కుమార్‌ మోదీ పరువునష్టం దావా * ముగిసిన రెండో విడత పోలింగ్... 68 శాతం పోలింగ్ నమోదు *హైదరాబాద్ లో ఘనంగా హనుమాన్ శోభాయాత్ర.. భారీగా తరలివచ్చిన భక్తులు
Fri Apr 19 2019 13:20:09 GMT+0530 (IST)19-04-2019

షావోమీకి సవాల్.. శాంసంగ్ గెలాక్సీ ఫోన్

15 hours ago
Thu Apr 18 2019 09:32:58 GMT+0530 (IST)18-04-2019

టిక్ టాక్ ఎక్కడ? గూగుల్లో వెతికేస్తున్న యూత్

18-04-2019
Wed Apr 17 2019 12:50:10 GMT+0530 (IST)17-04-2019

గూగుల్, యాపిల్ ప్లే స్టోర్‌లో టిక్‌టాక్ దొరకదు

17-04-2019
Tue Apr 16 2019 16:19:03 GMT+0530 (IST)16-04-2019

‘టిక్‌ టాక్‌ యాప్‌’‌కు షాక్... కేంద్రం కీలక నిర్ణయం

16-04-2019
Mon Apr 15 2019 12:43:23 GMT+0530 (IST)15-04-2019

పుస్తక ప్రియులకు ఎయిర్ టెల్ గుడ్ న్యూస్

15-04-2019
Sat Apr 13 2019 08:01:48 GMT+0530 (IST)13-04-2019

ఐ ఫోన్ ...ఇక టూ-వే వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్

13-04-2019
Fri Apr 12 2019 16:45:58 GMT+0530 (IST)12-04-2019

బ్లాక్‌హోల్ ఫోటో ఆవిష్కారం వెనుక ఆమె..?

12-04-2019
Thu Apr 11 2019 10:10:42 GMT+0530 (IST)11-04-2019

భారత్‌లో ఓటుహక్కు బాధ్యతపై గూగుల్ డూడుల్

11-04-2019
Tue Apr 09 2019 15:41:29 GMT+0530 (IST)09-04-2019

హువావే నుంచి మరో రెండు స్మార్ట్ ఫోన్లు

09-04-2019
Mon Apr 08 2019 18:27:38 GMT+0530 (IST)08-04-2019

బంపర్ ఆఫర్.. అందుబాటులో ఐఫోన్ 7

08-04-2019
Sat Apr 06 2019 09:26:33 GMT+0530 (IST)06-04-2019

ఫేస్‌‌‌బుక్‌ని షేక్ చేస్తున్న ఫేక్ న్యూస్

06-04-2019
Thu Apr 04 2019 17:09:09 GMT+0530 (IST)04-04-2019

లెనోవో.. జెడ్ 6 స్మార్ట్ ఫోన్

04-04-2019
Next
newsting
Daily Updates