facebooktwitteryoutubeinstagram
newssting
BITING NEWS :
*పుల్వామా అమర జవాన్లకు చంద్రబాబు సాయం... ఒక్కో జవాను కుటుంబానికి 5 లక్షలు ఎక్స్‌గ్రేషియా * పుల్వామా ఘటనపై ఢిల్లీలో అఖిలపక్ష సమావేశం....తీవ్రవాదులపై చర్యలకు పూర్తి మద్దతు.. ఒక దేశం ఒకటే మాట * కోమటిరెడ్డి, సంపత్ కేసు.... న్యాయశాఖ కార్యదర్శి వి. నిరంజన్‌రావు, శాసనసభ కార్యదర్శి వి. నరసింహాచార్యులకు జ్యుడీషి‌యల్‌ కస్టడీ.. 10వేల పూచీకత్తుపై విడుదల *పాకిస్థాన్‌కు అమెరికా వార్నింగ్.. ఉగ్రవాద చర్యలు ఆపాలని, వారి ఆశ్రయం ఇవ్వొద్దని హెచ్చరికలు* ఎమ్మెల్సీ పదవికి మంత్రి సోమిరెడ్డి రాజీనామా *టీటీడీ బోర్డు సభ్యుడిగా సండ్ర నియామకం రద్దు.. టీఆర్ఎస్‌లో చేరే అవకాశం * ఫిబ్రవరి 17 నుంచి తెలంగాణలో 33 జిల్లాలు.. అందుబాటులోకి నారాయణపేట, ములుగు జిల్లాలు * భారత మొట్టమొదటి సెమీ హైస్పీడ్‌ రైలు ‘వందే భారత్ ఎక్స్‌ప్రెస్’‌ సాంకేతిక అడ్డంకులు.. ప్రారంభించిన మరుసటి రోజే ఆగిపోయిన రైలు
Sat Feb 16 2019 08:27:54 GMT+0530 (IST)16-02-2019

సానియా వుయ్ హేట్ యూ.... నెటిజన్ల ఫైర్

21 hours ago
Tue Feb 12 2019 14:45:16 GMT+0530 (IST)12-02-2019

ఆ ఇద్దరి ముందు కోహ్లీ జూజుబీ

12-02-2019
Mon Feb 11 2019 17:34:14 GMT+0530 (IST)11-02-2019

‘కార్తీక్ తప్పు వల్లే భారత్ ఓడింది’

11-02-2019
Sat Feb 09 2019 11:50:50 GMT+0530 (IST)09-02-2019

కోహ్లీకి సమానంగా సింధు

09-02-2019
Tue Feb 05 2019 18:46:33 GMT+0530 (IST)05-02-2019

అనుష్కతో అడవిలో విరాట్...

05-02-2019
Tue Jan 29 2019 18:08:27 GMT+0530 (IST)29-01-2019

షమీ ‘ఇంగ్లీష్’కి హోరెత్తిన మైదానం

29-01-2019
Mon Jan 28 2019 18:10:31 GMT+0530 (IST)28-01-2019

కివీస్‌పై హ్యాట్రిక్ కొట్టిన భారత్

28-01-2019
Thu Jan 24 2019 18:13:50 GMT+0530 (IST)24-01-2019

కోహ్లీ గుట్టు విప్పిన చీఫ్ సెలెక్టర్

24-01-2019
Wed Jan 23 2019 15:10:35 GMT+0530 (IST)23-01-2019

15 ఏళ్ళనాటి చరిత్ర తిరగరాసిన షమీ

23-01-2019
Tue Jan 22 2019 16:47:47 GMT+0530 (IST)22-01-2019

పాండ్యా వివాదంపై ది ‘వాల్’

22-01-2019
Tue Jan 22 2019 15:38:49 GMT+0530 (IST)22-01-2019

కోహ్లీ క్లీన్‌స్వీప్... అన్ని అవార్డులూ అతనికే!

22-01-2019
Fri Jan 18 2019 17:52:41 GMT+0530 (IST)18-01-2019

ఆసీస్ గడ్డపై భారత్ మరో సంచలనం

18-01-2019
Next
newsting
Daily Updates