ముఖ్యమంత్రిగా మీ ఛాయిస్ ఫలితాలు.

{"1":1289,"2":2222,"3":1407}

nara chandrababu naidu
1665
ys jagan mohan reddy
2290
Pawan Kalyan
1423
newssting

Your PM Choice Vote Results.

{"1":1400,"2":1716,"3":352,"4":72}

Narendra Modi
1414
Rahul Gandhi
1727
Mayawati
362
Mamata Banerjee
77
BITING NEWS :
*దీదీతో ముగిసిన భేటీ. ఢిల్లీకి చంద్రబాబు*ఆర్‌ఎస్‌ఎస్‌ చీఫ్‌ మోహన్‌ భగవత్‌తో ప్రధాని మోడీ భేటీ *మరోసారి ఢిల్లీకి సీఎం చంద్రబాబునాయుడు *సోనియాతో మాయావతి భేటీ రద్దు * ఎగ్జిట్ పోల్స్ తో సందడి * ఎన్డీయే వైపు సర్వేల మొగ్గు.. యూపీయేకి పెరగనున్న సీట్లు * ఏపీ ఎన్నికలలో టీడీపీకే మళ్ళీ పట్టం.. లగడపాటి సర్వే * వైసీపీదే ఏపీ.. జాతీయ మీడియాలో మెజారిటీ సర్వేల వెల్లడి *21న ఎన్డీయే మిత్రపక్షాల సమావేశం

టీడీపీ అసెంబ్లీ అభ్యర్దులు వీరే!

11-03-201911-03-2019 13:45:59 IST
Updated On 11-03-2019 15:40:06 ISTUpdated On 11-03-20192019-03-11T08:15:59.041Z11-03-2019 2019-03-11T08:15:52.067Z - 2019-03-11T10:10:06.746Z - 11-03-2019

టీడీపీ అసెంబ్లీ అభ్యర్దులు వీరే!
facebooktwitterGooglewhatsappwhatsappGoogle

ఏపీలో టీడీపీ పోటీ చేసే అసెంబ్లీ అభ్యర్ధుల జాబితా దాదాపుగా ఓ కొలిక్కి వచ్చింది.  తెలుగుదేశం పార్టీ అధినేత చంద్ర‌బాబు తాజాగా మొత్తం 175 అసెంబ్లీ సెగ్మెంట్స్‌కు గానూ 115 మంది అభ్య‌ర్ధుల తొలి జాబితాను విడుద‌ల చేయబోతున్నారు. ఇవాళ పార్టీ నేతలతో టెలికాన్ఫరెన్స్ నిర్వహించిన బాబు టీడీపీ క్యాడర్, లీడర్లు అప్రమత్తంగా ఉండాలన్నారు. జగన్ మోహన్ రెడ్డిపై చంద్రబాబు తీవ్ర వ్యాఖ్యలు చేశారు. చంద్రబాబు కసరత్తుచేసిన అభ్యర్దుల్లో ఎక్కువమంది సిట్టింగ్‌లే ఉన్నారు. 

పశ్చిమ గోదావరి :

01. ఏలూరు- బడేటి బుజ్జి

02. దెందులూరు- చింతమనేని ప్రభాకర్

03. ఉంగుటూరు- గన్ని వీరాంజనేయులు

04. నర్సాపురం-మాధవ నాయుడు

05. ఆచంట- పితాని సత్యనారాయణ

06. ఉండి- శివరామరాజు

07. తణుకు- ఆరుమిల్లి రాధాకృష్ణ

08. పాలకొల్లు -రామా నాయుడు

09. భీమవరం- పులపర్తి రామాంజనేయులు

10. తాడేపల్లి గూడెం – ఈలి నాని

కడప :

01. రాజంపేట- బత్యాల చెంగల్రాయుడు

02. రైల్వే కోడూరు- నర్శింహా ప్రసాద్

03. రాయచోటి- రమేష్ కుమార్ రెడ్డి

04. మైదుకూరు- పుట్టా సుధాకర్ యాదవ్

05. కమలాపురం- పుత్తా నర్శింహా రెడ్డి

06. జమ్మలమడుగు- రామసుబ్బారెడ్డి

07. పులివెందుల- సతీష్ రెడ్డి

కర్నూల్ :

01. డోన్‌- కేఈ ప్రతాప్‌

02. పత్తికొండ -కేఈ శ్యామ్‌బాబు

03. మంత్రాలయం – తిక్కారెడ్డి

04. ఎమ్మిగనూరు- బీవీ జయనాగేశ్వరరెడ్డి

05. బనగానపల్లె- బీసీ జనార్ధన్‌రెడ్డి

06. ఆళ్లగడ్డ- అఖిల ప్రియ

07. పాణ్యం- గౌరు చరితా రెడ్డి

08 శ్రీశైలం- బుడ్డా రాజశేఖర్ రెడ్డి

09. నంద్యాల- భూమా బ్రహ్మనంద రెడ్డి

 

అనంతపురం :

01. అనంతపురం సిటీ- ప్రభాకర్‌ చౌదరి

02. తాడిపత్రి- జేసీ అస్మిత్‌రెడ్డి

03. ఉరవకొండ- పయ్యావుల కేశవ్‌

04. రాయదుర్గం- కాల్వశ్రీనివాసులు

05. హిందూపురం- నందమూరి బాలకృష్ణ

06. రాప్తాడు- పరిటాల సునీత

07. ధర్మవరం- గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ

08. పెనుగొండ- డి.కె.పార్థసారధి

09. మడకశిర- వీరన్న

10. పుట్టపర్తి- పల్లెరఘునాథ్ రెడ్డి

 

చిత్తూరు :

01. పీలేరు- నల్లారి కిశోర్ కుమార్ రెడ్డి

02. పుంగనూరు- అనూషా రెడ్డి

03. కుప్పం- నారా చంద్రబాబునాయుడు

04. పలమనేరు- అమర్నాథ్‌రెడ్డి

05. చంద్రగిరి- పులవర్తి నాని

06. చిత్తూరు- సత్య ప్రభ

07. చిత్తూరు- సుగుణమ్మ

 

కృష్ణా :

01. విజయవాడ తూర్పు- గద్దె రామ్మోహన్

02. విజయవాడ సెంట్రల్- బోండా ఉమా

03. విజయవాడ వెస్ట్- షబానా ఖాతూన్

04. జగ్గయ్యపేట- శ్రీరాం తాతయ్య

05. నందిగామ- తంగిరాల సౌమ్య

06. మైలవరం- దేవినేని ఉమ

07.గన్నవరం- వల్లభనేని వంశీ

08. పెనమలూరు-బోడె ప్రసాద్

09. అవనిగడ్డ- మండలి బుద్ద ప్రసాద్

10. బందరు -కొల్లు రవీంద్ర

11. గుడివాడ -దేవినేని అవినాష్

 

గుంటూరు :

01. రేపల్లె- అనగాని సత్య ప్రసాద్ గౌడ్

02. వేమూరు- నక్కా ఆనందబాబు

03. పొన్నూరు- ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర

04. తెనాలి- ఆలపాటి రాజా

05. చిలకలూరిపేట- పత్తిపాటి పుల్లారావు

06. గురజాల- యరపతినేని శ్రీనివాస్

07. వినుకొండ- జీవీ ఆంజనేయులు

08. పెదకూరపాడు- కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్

09. సత్తెనపల్లి- కోడెల శివప్రసాద్

 

ప్రకాశం :

01. ఒంగోలు- దామచర్ల జనార్ధన్

02. గిద్దలూరు- అశోక్ రెడ్డి

03. అద్దంకి- గొట్టిపాటి రవికుమార్

04. పర్చూరు- ఏలూరు సాంబశివరావు

05. దర్శి- శిద్దా రాఘవరావు

06. కొండెపి- బాల వీరాంజనేయ స్వామి

07. మార్కాపురం- కందుల నారాయణ రెడ్డి

08. కందుకూరు- పోతుల రామారావు

09. చీరాల- కరణం బలరాం

 

నెల్లూరు :

01. నెల్లూరు అర్బన్ – నారాయణ

02. నెల్లూరు రూరల్ – ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డి

03. సర్వేపల్లి- సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్ రెడ్డి

04. కోవూరు- పోలంరెడ్డి శ్రీనివాస్ రెడ్డి

05. కావలి – బీదా మస్తాన్ రావ్

06. వెంకటగిరి -కురుగొండ్ల రామకృష్ణ

07. ఆత్మకూరు- బొల్లినేని కృష్ణయ్య

08. గూడూరు- పాశం సునీల్

 

శ్రీకాకుళం :

1. ఇచ్చాపురం- బెందాళం అశోక్

02. పలాస – గౌతు శిరీష

03. టెక్కలి – అచ్చెన్నాయుడు

04. నరసన్నపేట – రమణమూర్తి

05. ఆముదాలవలస – కూన రవికుమార్

06. శ్రీకాకుళం – గుండ లక్ష్మీ దేవి

07. రాజాo – కొండ్రు మురళి

08. ఎచ్చెర్ల – కళా వెంకట్రావు

 

విజయనగరం :

01. బొబ్బిలి – సుజయ్ కృష్ణ రంగారావు

02. ఎస్.కోట- కోళ్ల లలిత కుమారి

03. సాలూరు- భాంజ్ దేవ్

 

విశాఖ పట్టణం :

01. విశాఖపట్నం తూర్పు- వెలగపూడి రామకృష్ణ

02. విశాఖపట్నం దక్షిణo- వాసుపల్లి గణేష్

03. విశాఖపట్నం పశ్చిమం- గణబాబు

04. గాజువాక- పల్లా శ్రీనివాసరావు

05. పెందుర్తి – బండారు సత్యనారాయణమూర్తి

06. యలమంచిలి- పంచకర్ల రమేష్‌

07 నర్సీపట్నం – అయ్యన్నపాత్రుడు

08. అరకు- కిడారి శ్రావణ్ కుమార్

09. పాడేరు- గిడ్డి ఈశ్వరీ

 

తూర్పు గోదావరి :

01. కాకినాడ అర్బన్- వనమాడి కొండబాబు

02. కాకినాడ రూరల్- పిల్లి అనంతలక్ష్మీ

03. పెద్దాపురం- చినరాజప్ప

04. తుని- యనమల కృష్ణుడు

05. జగ్గంపేట- జ్యోతుల నెహ్రు

06. పత్తిపాడు- వరుపుల రాజా

07. పిఠాపురం- వర్మ

08. రాజానగరం – పెందుర్తి వెంకటేష్

09. రాజమండ్రి రూరల్ – గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి

10. అనపర్తి – రామకృష్ణరెడ్డి

11. మండపేట – జోగేశ్వరరావు

12. రామచంద్రాపురం- తోట త్రిమూర్తులు

13. రాజోలు- గొల్లపల్లి సూర్యారావు

14. కొత్తపేట- బండారు సత్యానందరావు

15. ముమిడివరం – దాట్ల సుబ్బరాజు

 


G. Sathyanarayana Raju


గొట్టుముక్కల సత్యనారాయణరాజుకి జర్నలిజంలో విశేష అనుభవం. 21 సంవత్సరాల క్రితం జర్నలిజంలోకి ప్రవేశించిన సత్యనారాయణరాజు ప్రముఖ దినపత్రికలు, న్యూస్ ఛానెళ్ళలో బాధ్యతలు నిర్వర్తించారు. డిజిటల్ మీడియాలో ప్రవేశించి... మూడేళ్ళనుంచి వివిధ వెబ్‌సైట్లలో పనిచేశారు. ప్రస్తుతం న్యూస్‌స్టింగ్‌.ఇన్ లో సీనియర్ కంటెంట్ రైటర్‌గా పనిచేస్తున్నారు.ఫీచర్ రైటింగ్, ప్రత్యేక కథనాలు, కరెంట్ అఫైర్స్, ఎన్నికల కథనాలు, రాజకీయ కథనాల విశ్లేషణలో మంచి ప్రావీణ్యం.
 gsnraju@rightfolio.in
      040 23600300

newsting
Daily Updates
facebooktwitterGooglewhatsappwhatsappGoogle